Lớp 9a9
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Lớp 9a9

9a9 Forum Là Diễn Đàn Của Các Bạn Lớp 9a9 Trường THCS Nguyễn Trãi Năm Học 2010-2011 ^^!.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Top posters
Aloneking
tkân gữi... I_vote_lcaptkân gữi... I_voting_bartkân gữi... I_vote_rcap 
W.I.M
emOn_smile
p.cech_25
Lê Huỳnh Đức
Mr.CaSau.
jankido2203
Sin_ng0x1409
Lest.super
p3he0bong0410
Latest topics
» ..........
tkân gữi... I_icon_minitimeby Lê Huỳnh Đức Tue 13 Oct 2015, 16:34

» Out..tổng chào anh em,homie
tkân gữi... I_icon_minitimeby W.I.M Wed 02 Oct 2013, 17:32

» Hình 9a9 part mấy quên ** nó rồi
tkân gữi... I_icon_minitimeby jankido2203 Mon 15 Jul 2013, 04:54

» tết nguyên đáng năm 2014....thiết lập lại A9...
tkân gữi... I_icon_minitimeby W.I.M Sun 31 Mar 2013, 15:35

» 3 phút thôi.!
tkân gữi... I_icon_minitimeby emOn_smile Mon 04 Feb 2013, 11:23

» Đã quá lâu rồi...!!!
tkân gữi... I_icon_minitimeby emOn_smile Mon 04 Feb 2013, 11:23

» Long gữi a9
tkân gữi... I_icon_minitimeby emOn_smile Fri 30 Nov 2012, 13:38

» 9a9 never die
tkân gữi... I_icon_minitimeby jankido2203 Wed 28 Nov 2012, 12:06

» còn lại chút gì để nhớ về nhau !!!!!!!!!!!
tkân gữi... I_icon_minitimeby jankido2203 Wed 28 Nov 2012, 11:50

» 2/9 minh zja`....to? chuc' hop. lop' nhaz'
tkân gữi... I_icon_minitimeby W.I.M Sat 25 Aug 2012, 18:53

» gữi noname
tkân gữi... I_icon_minitimeby W.I.M Thu 14 Jun 2012, 17:54

» S-mod vào tao nói
tkân gữi... I_icon_minitimeby W.I.M Thu 14 Jun 2012, 17:51

» Đkm hate...
tkân gữi... I_icon_minitimeby W.I.M Sun 10 Jun 2012, 18:20

» Stupid[mouse].....
tkân gữi... I_icon_minitimeby W.I.M Thu 07 Jun 2012, 16:46

» Tớ rất rãnh...nên post lên làm "màu"
tkân gữi... I_icon_minitimeby emOn_smile Thu 07 Jun 2012, 06:46

» sent my friend~
tkân gữi... I_icon_minitimeby emOn_smile Thu 10 May 2012, 08:25

» Cảm ơn tất cả mọi người
tkân gữi... I_icon_minitimeby W.I.M Wed 02 May 2012, 18:07

» thông báo Họp Lớp nà......quý vị
tkân gữi... I_icon_minitimeby W.I.M Tue 10 Apr 2012, 18:37

» Cần thêm 1 số điều luật
tkân gữi... I_icon_minitimeby W.I.M Tue 10 Apr 2012, 17:48

» Chút suy nghĩ
tkân gữi... I_icon_minitimeby W.I.M Fri 06 Apr 2012, 17:53

» gưỡi toàn thể a9 ......
tkân gữi... I_icon_minitimeby p.cech_25 Sat 28 Jan 2012, 17:54

tkân gữi...Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả

phihung142
Thành viên mới
Thành viên mới
Tuổi : 29Join date : 17/05/2011Tổng số bài gửi : 1Đến từ :

Cám ơn bạn!tôi được cộng 1 điểm
Bài gửiTiêu đề: tkân gữi... tkân gữi... I_icon_minitimeTue 17 May 2011, 20:49
cảm giác xa đi bạn bè...ckiến hữu...bạn tkân...AE...tri kỉ cùng ngồi học ckug 1 mái trườg suốt bao nkiu năm qa...nói tkật cái cảm giác nầi tkật là khó ckịu...kao ray rức...tuy hnay kao k có nói zìk vs tất cả tụi mày...ngoài miệg tao cười nkưg tâm trạg trong cao dần tkối rữa...bề ngoài kao zui...nkưg trog lòng kao nặg lắm tụi mày có bík k....nkữg giây pkút ấy...nkữg ngày tkág đó...và nkữg năm đã trôi qa....tkời gian mà kao ở cái mái trườg NT là 5 năm...tkời gian kao vs tụi mày ngồu ckug 1 lớp...cùg nkau giỡn...đùa ngick các trò tiêu khiển của hs cấp 2...cũg đã 4 năm...trog tkời gian đó...nói vs lớp là kao cũg đã có rất nkiều kĩ niệm về lớp...nkư ảo tkuật nầi...đập bàn đập gkế...cùg nkau ngồu ca hát trog lớp...cùg vào sổ đầu bài tập tkể..v...v...=]]...tuy kao k có hay đi ckơi vs tụi mày..nkưg ckúg mình cũg đã có rất nkiều kĩ niệm tụi mày há...nkư qa đợt cấm trại 26/3..lớp mình cũg đã rất đoàn kết...nkư tkế mới bik đc là tính tập tkể...tình bạn bè...lớp ta đã đc tất cả các giải ở trại đưa ra...trò nào lớp cũg có giải...giải nkất k mới gkê...=]]đc giải nkất tòan đoàn...cái giải nầi mới bãnh bao làm sao...hehé....lớp mình luôn luôn bị các tkấy cô trog trườg ckê bai là lớp học k đc tốt nkất trườg...=]]nkưg mà trog 4 năm qa lớp ta vẫn dữ đc cái danh hiệu "số má nkất trườg"...hahá...cái trò zìk mà nkà trườg đưa ra...lớp ta đều làm rất tốt...cái nào cũg đc giải...trò nào cũg có giải...mà giải nkất k mới lợi hại ấy ckứ...còn nói về sổ đen của nkà trườg...ôi tkôi...nkắc đến là ckỉ có 6a15..7a12..8a11..9a9...đến trườg k học..mà toàn quậy pká vs đánh nkau...=]]tkấy cô nào mà k khiếp lớp ta...nkất Tuyến..nkì Vinh...tam Dung....tứ Trí...đây là tứ đại tkiên vươg của trườg mà còn pkải lắc đầu và cuốn mình tkeo ckiều gió vs lớp ta...tkầy Sửu..cô Sáu là cao cụ của trườg zậi mà tkấy lớp ta cũg pkải đành vơ cờ trắg mà cười...hahá...học tkì k đc bao nkiêu toàn là lơ là...mà đạt điểm cao mới pkục ấy ckứ...ngoài việc có tài dành giải nkà trườg..lớp ta còn dành đc giái bị gki tên vào sổ giám tkị nkiều nkất trườg...hahá...tuy ta ngkịch zậi..nkưg mà zui...k pkải ckỉ có ngkich k tkôu...k pkải ckỉ lấy giải nkà trườg k đâu...mà lớp ta còn fải hảnh diện là lấy giải của Tỉnh...của TP..=]]tki môn zìk của dc giải...giải 19/4 nầi...lớp ta bík bao nkiu là giải...nkất nkì đều có...hahá.....ngkĩ lại tkì cũg zui tkật đấy...nkưg giờ tâm trạg kao k hề tkấy zui zìk kki 4 năm đã trôi qa...và giờ ckúg mình pkải xa cách...mổi đứa 1 pkươg trời...1 con đườg...1 định hướg...1 tươg lai đag đợi ở pkía tr'c....nkữg tình cảm tkơ ngây của tkời áo trắg hs cấp 2...giờ tkì cũg đã qa rồu...nkưg tkôu đành ckấp nkận zậi tkôu...sao qay lại đc nkư qá khứ đc..sao cũg ngồu ckug 1 lớp học đc nữa...vì tkời gian nó cứ trôi mà...nó có ckạy ngược hay đứg lại zìk đc đâu...nkân đây kao cũg mún ckúc tụi mày 1 câu là...tki tốt đâu đc vào trườg cấp 3 mà mình mún...sao nầi có nkiều tươg lai...nkiều may mắn trog c.sống...
còn mày...tkằg bạn tkân...tkằg ckiến hữu...cũg nkư là 1 tkằg tri kĩ của kao...kao mún nói vs mày 1 câu là mày hãy cố gắg học...dù k đc lên lớp nkưg mà mày hãy cố học để sau nầi mà con có cái ckân đứg trog cái xã hội nầi...đừg vội nãn lòng...kao cũg đã từg nkư mày...ở lại 1 năm là bík bao nkiêu pkiền toái...đến vs gia đình...và cả bạn tkân của mình...mày đừg nên xấu hổ..rồu dẫn tới qê...rồu bõ học... ngkĩ nkiều làm zìk cko mệt..cứ bík là mình vấp tkì pkải tự mình đứg lên...đừg lên làm sao mà sau nầi mình hơn người ta là đc rồu...tkế là đã làm đc cko kao vs gia đình mày zui rồu đó...năm sau mà cứ học...ai ngkĩ zìk mặc kệ người ta...làm tkeo con đườg mình đã ckọn đi...tkằg nào nói mày ckai mặt...mày rủa vào cái bản mặt cái ông cố nội nói là kệ kao...rủa nkiệt tình vào cko kao...=]]năm nay coi nkư kao may mắn đc xét tốt ngkiệp...ckứ kao cũg k hơn zìk mày mà ngồu đây nói mấy câu nầi vs mày...kao tkấy kao vs mày là bạn nên kao mún gữi mày 1 lời khuyên tkôu...mày mún làm đó tkì tùy mày..há...ngke kao tkì kao zui tkôu...hehe...giờ kao vs mày xa nkau...k còn học ckug 1 mái trườg nữa...k còn cùg nkau làm ra mất trận ckấn động trườg nữa =]]...k còn cùg nkau nắm tay tung tăg xuốg pkòg giám tkị nữa..:]]k còn cùg ngồu vs nkau trog nkà vệ sinh đâm hơi nữa...k còn cùg nkau ngồu ở qán cô Bình líu lo nữa...k còn nkữg tiết dù giờ chug nữa...k còn gặp mặt nkau mổi kki đi học...k còn cùg nkau ngồu ăn ság ckug bàn nữa..k còn hút nkữg điếu tkuốc truyền tay mag đậm tình ngkĩa nữa...còn nkiều kĩ niệm lắm mày ha...giờ kao có kể tkì cũg sẽ = sớ tấu vua của Khổg Minh...nkữg kỉ niệm đó kao sẽ k bao giờ qên đc mày ơi...bởi vì nó nkư là 1 cái tkói qen hàg ngày của kao rồu... nkưg giờ k còn..k còn nữa rồu...mày ơi...kao nkắc đến là lại cảm tkấy bùn...bây giờ kao pkải tập sống 1 c.sốg khác tr'c...năm sau kao đi học...sẽ k còn ai ngồu bên cạnh kao cùg ngồu ăn sáng...k còn ai cko kao nkữg lời khuyên mổi kki kao bùn...kao còn ai cải lộn vs kao..ckắc mày cũg sẽ nkư kao há....k có kao mày nên tự luợn sức mình....k có kao mày nên bảo trọng...tự lo cko mình nká...rồu tìm đại 1 tkằg nào đó...mà ngồu nc cko đở bùn nka...kao vs mày qen nkau từ lúc lớp 7 đến giờ cũg đã 2 năm rồu...nên t/cảm của kao vs mày cũg coi nkư là AE mình nkà há....nkữg kỉ niệm đó...nkữg tình cảm đó...kao sẽ k qên đâu mày àh...mày cũg sẽ zậi nká...đừg qên kao nka mạy...nkớ là pkải cố gắg học nka...sau nầi ckuyển qa cấp 3...tkì đăg kí chug trườg của kao...bík đâu kao vs mày sẽ gặp lại đc nkau ở 1 mái trườg khác...đúg k mạy...mày pkải cố học nka...pkải tự ckăm sóc mình đó...kao k có kề bên cạnh mày nữa đâu...nên kao sợ k có ai nkắc nkở mày mỗi kki có ckiện zìk...mày pkải cố gắg nká...nkất là trog việc học hành..đừg để pkụ lòng kao đó...hahá...
còn mấy em nữa....anh lấy danh ngkĩa mà mấy em hay gọi = 2 ckữ "anh hai"...AE mình gọi nkau nkư zậi cũg đã đc 4 năm rồu há...đối ckiều tkeo đó là nkữg kĩ niệm k bao giờ qên...4 năm...nkư chug sống 1 mái nkà...làm anh 2 mà anh k lo lắg đc zìk cko tụi em..mà lại còn làm cko tụi em lo lắg ngược lại anh...xấu hổ qá...nkắc lại tkì anh càng tkấy ấy nấi...mong mấy em đừg có trách móc zìk anh há...anh tkật là tệ qá đi mà...trog tẩt cả mấy đưa em...đứa nào anh cũg mến...anh cũg đều rất quý..k có gkét bỏ đứa nào hết...nên tụi em đừg suy ngkĩ nkiều..bình tkườg gặp mặt trên trườg...anh hay làm mặt căng...đó ckỉ dốc là cko tụi em k nkư anh tkôu...anh lúc nào cũg mún tốt cko tụi em..có khi nào mà anh làm cko tụi em bị pkiền pkức zìk k...ckiện zìk anh cũg gánh...AE kết ngkĩa tkì sao nào...cái ckất là tình cảm AE tkật...kà...anh nói tkế cũg ckỉ là mún mấy em đừg qên anh...anh mến mấy đứa lắm....anh k mún sao nầi AE mình nkìn nkau ckỉ đưa cái con mắt ra mày nkìn...mà k cười vs nkau đc 1 nụ cười....anh bík...mấy em mến anh nên mới gọi anh = 2 tiếg " anh hai"...bây giờ 4 năm cấp 2 đã trôi qa...giờ cũg đã đến lúc pkải dừng lại rồu...c.sống của anh trong qãg đườg tươg lại sau nầi...sẽ tkiếu mấy em...mấy em cũg tkiếu anh...nên mấy đứa tự ckăm sóc bản tkân mình nka...pkải cố gắg học tkật giõi nka...mỗi khi bík kết quả học kì tkì pkải báo cko anh bík nữa đó...mog là kết quả sẽ tốt nkư anh mong đợi...anh ckúc các em có nkiều tkành quả tốt trong c.sống...sau nầi ra đườg gặp anh cứ vẫy tay ckào anh 1 tiếg là đc rồu...là anh cảm tkấy zui rồu...giờ AE mình xa nkau...anh cũg sẽ rất nkớ mấy đứa...mấy đứa đừg qên tkằg anh hai vô dụng nầi nká...anh bík anh bất tài....nkưg anh k mún mấy đứa qên anh đâu...vì nkư tkế anh sẽ rất bùn.....anh nói zậi đùa đó ckứ anh hĩu mấy đứa mà...mấy đứa làm anh tự hào lắm...tự hào vì đã có nkữg đứa em nkư zậi...ngây tkơ nkưg đc cái là cũg nặg tc giốg nkư anh...hahá...4 năm kề vai nkau..là bík bao nkiu t.cảm....bao nkiu kĩ niệm...tkì làm sao mà qên đc...há.... giờ đã là cuối cấp...và cũg đã kết tkúc 4 năm ckug 1 mái trừơg...giờ anh k còn ở bên cạnh quan tâm cko tụi em đc nữa rồu..mấy em hãy tự ckăm sóc bản tkân nká..tự lo cko mình nka...có ckiện zìk tkì cứ nói vs anh...anh sẽ tìm cách giúp mấy đứa...đừg có ngại zìk hết cứ tự nkiên nkư ngày nào...vì mấy em là em của anh mà...hehe..còn tiếg "anh hai" mà tụi em gọi anh tkì anh sẽ giữ mãi trong lòng đến suốt c.đời nầi...
Entry nầi tôi viết ra là nkờ cái cảm xúc tkật hiện tại...và dùg kí ức để mà viết....tôi viết ra entry nầi dốc là mún ckúc mọi người hãy cố gắg bước vữg trên con đườg sau nầi...mình đã k còn kề vai nkau nữa..mỗi người 1 pkươg trời..rồu cũg sẽ có bạn mới trườg mới...tất cả sẽ đổi lại = 1 ckử mới....cái zìk cũg mới hết...nên sẽ k còn cũg nkau vựơt qa nkữg khó khăn nữa....tôi mong là mọi người sẽ hĩu entry nầi...và mọi người ơi..."tôi sẽ nkớ mãi nkữg kĩ niệm trong quá khứ...tôi nkớ mọi người nkiều lắmmmm......! đừng qên toi mọi người" nká..ká....á....áááá....!!!!!!!!

Được sửa bởi phihung142 ngày Wed 18 May 2011, 11:03; sửa lần 5.

Mr.CaSau.

Mr.CaSau.
V.I.P Member
V.I.P Member
Tuổi : 27Join date : 11/12/2010Tổng số bài gửi : 85Đến từ : Trên núi

Bài gửiTiêu đề: Re: tkân gữi... tkân gữi... I_icon_minitimeWed 18 May 2011, 04:44
...hix...>.

Mr.CaSau.

Mr.CaSau.
V.I.P Member
V.I.P Member
Tuổi : 27Join date : 11/12/2010Tổng số bài gửi : 85Đến từ : Trên núi

Bài gửiTiêu đề: Re: tkân gữi... tkân gữi... I_icon_minitimeWed 18 May 2011, 04:49
e bik. e chĩ mới quen va` thân anh từ năm lớp 8..nhưng e rất quí. rất mến hai..e đẵ xem a như 1 mẫu ng` mà e thik..e nễ hai nhìu lắm..chắc e sẽ nhớ anh nhìu lắm...cho dù sau nầj..e và anh có ỡ nơi nào.có xa cách noi đâu..thì e vẫn mãi là đứa e trai cũa hai ngày nào. zà anh cũng sẽ là ng` a mà em coi trọng nhất. e sẽ vẫn gọi anh là " Anh hai" ..Anh nház

Aloneking

Aloneking
Super Mod
Super Mod
Tuổi : 28Join date : 24/11/2010Tổng số bài gửi : 151Đến từ : 53/9 phan trung

Bài gửiTiêu đề: Re: tkân gữi... tkân gữi... I_icon_minitimeWed 18 May 2011, 05:40
tớ cũng vậy hùng ơi chỉ thân từ năm lớp tám nhưng tớ rất mếm bạn như bạn đả nói ......tớ ko có ji chỉ bít chúc ban đc như mong ước .....hạnh phúc thành công trong cong việc .....tạm biệt ban tôi :(( :(( :((

lêcônglực201
Thành viên mới
Thành viên mới
Tuổi : 28Join date : 18/05/2011Tổng số bài gửi : 1Đến từ :

Bài gửiTiêu đề: Re: tkân gữi... tkân gữi... I_icon_minitimeWed 18 May 2011, 06:34
best wishes for you!!!and best wishes for me

p3he0bong0410

p3he0bong0410
Thành viên mới
Thành viên mới
Tuổi : 27Join date : 23/11/2010Tổng số bài gửi : 29Đến từ :

Bài gửiTiêu đề: Re: tkân gữi... tkân gữi... I_icon_minitimeWed 18 May 2011, 06:44
hai.. em iu hai nhìu lúm..!! cem chúc hai thi tốt và mãi lun hạnh phúc nhak..!!

sweetlove_quyen95
V.I.P Member 2
V.I.P Member 2
Tuổi : 28Join date : 26/11/2010Tổng số bài gửi : 21Đến từ : phan thiet

Bài gửiTiêu đề: Re: tkân gữi... tkân gữi... I_icon_minitimeThu 19 May 2011, 09:29
to cung zay,mac du quen cau hok lau nhug to rat vui khi dc lam ban zoi cau ,nhung~ tro ngich pha; doi luc cau lam cho to gian nhung to lai nhan dc loi xl tu cau va ca~nhung~ loi tam su ma lan dau tien to nhan dc tu 1 ng` con trai cung se la nh~ki niem tuyet voi doi voi to,cam on cau da~mag nhung~"tran cuoi" cho "to"va cho "gia dinh a9" nay,that long cam on cau rat nhiu...hix.......Chuc cau thi tot va mai hanh phuc nhak.....Hay~luon nho ve a9 nhak

emOn_smile

emOn_smile
Thành Vên Vàng
Thành Vên Vàng
Tuổi : Join date : 23/11/2010Tổng số bài gửi : 100Đến từ :

Bài gửiTiêu đề: Re: tkân gữi... tkân gữi... I_icon_minitimeSat 25 Jun 2011, 10:27
em k có ý kiến ^^!

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: tkân gữi... tkân gữi... I_icon_minitime
tkân gữi...Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang