Lớp 9a9
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Lớp 9a9

9a9 Forum Là Diễn Đàn Của Các Bạn Lớp 9a9 Trường THCS Nguyễn Trãi Năm Học 2010-2011 ^^!.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Top posters
Aloneking
gưỡi toàn thể a9 ...... I_vote_lcapgưỡi toàn thể a9 ...... I_voting_bargưỡi toàn thể a9 ...... I_vote_rcap 
W.I.M
gưỡi toàn thể a9 ...... I_vote_lcapgưỡi toàn thể a9 ...... I_voting_bargưỡi toàn thể a9 ...... I_vote_rcap 
emOn_smile
p.cech_25
Lê Huỳnh Đức
Mr.CaSau.
jankido2203
Sin_ng0x1409
Lest.super
p3he0bong0410
Latest topics
» ..........
gưỡi toàn thể a9 ...... I_icon_minitimeby Lê Huỳnh Đức Tue 13 Oct 2015, 16:34

» Out..tổng chào anh em,homie
gưỡi toàn thể a9 ...... I_icon_minitimeby W.I.M Wed 02 Oct 2013, 17:32

» Hình 9a9 part mấy quên ** nó rồi
gưỡi toàn thể a9 ...... I_icon_minitimeby jankido2203 Mon 15 Jul 2013, 04:54

» tết nguyên đáng năm 2014....thiết lập lại A9...
gưỡi toàn thể a9 ...... I_icon_minitimeby W.I.M Sun 31 Mar 2013, 15:35

» 3 phút thôi.!
gưỡi toàn thể a9 ...... I_icon_minitimeby emOn_smile Mon 04 Feb 2013, 11:23

» Đã quá lâu rồi...!!!
gưỡi toàn thể a9 ...... I_icon_minitimeby emOn_smile Mon 04 Feb 2013, 11:23

» Long gữi a9
gưỡi toàn thể a9 ...... I_icon_minitimeby emOn_smile Fri 30 Nov 2012, 13:38

» 9a9 never die
gưỡi toàn thể a9 ...... I_icon_minitimeby jankido2203 Wed 28 Nov 2012, 12:06

» còn lại chút gì để nhớ về nhau !!!!!!!!!!!
gưỡi toàn thể a9 ...... I_icon_minitimeby jankido2203 Wed 28 Nov 2012, 11:50

» 2/9 minh zja`....to? chuc' hop. lop' nhaz'
gưỡi toàn thể a9 ...... I_icon_minitimeby W.I.M Sat 25 Aug 2012, 18:53

» gữi noname
gưỡi toàn thể a9 ...... I_icon_minitimeby W.I.M Thu 14 Jun 2012, 17:54

» S-mod vào tao nói
gưỡi toàn thể a9 ...... I_icon_minitimeby W.I.M Thu 14 Jun 2012, 17:51

» Đkm hate...
gưỡi toàn thể a9 ...... I_icon_minitimeby W.I.M Sun 10 Jun 2012, 18:20

» Stupid[mouse].....
gưỡi toàn thể a9 ...... I_icon_minitimeby W.I.M Thu 07 Jun 2012, 16:46

» Tớ rất rãnh...nên post lên làm "màu"
gưỡi toàn thể a9 ...... I_icon_minitimeby emOn_smile Thu 07 Jun 2012, 06:46

» sent my friend~
gưỡi toàn thể a9 ...... I_icon_minitimeby emOn_smile Thu 10 May 2012, 08:25

» Cảm ơn tất cả mọi người
gưỡi toàn thể a9 ...... I_icon_minitimeby W.I.M Wed 02 May 2012, 18:07

» thông báo Họp Lớp nà......quý vị
gưỡi toàn thể a9 ...... I_icon_minitimeby W.I.M Tue 10 Apr 2012, 18:37

» Cần thêm 1 số điều luật
gưỡi toàn thể a9 ...... I_icon_minitimeby W.I.M Tue 10 Apr 2012, 17:48

» Chút suy nghĩ
gưỡi toàn thể a9 ...... I_icon_minitimeby W.I.M Fri 06 Apr 2012, 17:53

» gưỡi toàn thể a9 ......
gưỡi toàn thể a9 ...... I_icon_minitimeby p.cech_25 Sat 28 Jan 2012, 17:54

gưỡi toàn thể a9 ......Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả

Aloneking

Aloneking
Super Mod
Super Mod
Tuổi : 28Join date : 24/11/2010Tổng số bài gửi : 151Đến từ : 53/9 phan trung

Cám ơn bạn!tôi được cộng 1 điểm
Bài gửiTiêu đề: gưỡi toàn thể a9 ...... gưỡi toàn thể a9 ...... I_icon_minitimeWed 11 Jan 2012, 14:33
tớ huk nay viết bài này có 2 vấn đề cần đề cập
+vấn đề thứ nhất
là đi chơi tết các bạn tính sao mỗi người cho ý kiến
biết là có vài U hok đi nhưng củng cho ý kiến nhá
+vấn đề 2
vấn đề này rất quan trọng
-các bạn có nghỉ h mình còn là 1 tập thể huk....tớ biết hôm nay nói ra sẽ là cơ hội để thằng noname nó đâm sĩa lớp ta nhưng tớ phải nói
-các bạn đả koi lại hành vì và thái độ của mình trong thời gian qua ko
có ai có tính tập thể cao huk.....đi chơi thì đi không đúng h ....hẹn 6h mấy h các bạn đến nói tôi nghe......còn có người thik đi riêng....Xin lổi đi riêng thì đi ..đừng bảo đi với lớp...rồi đi thì lại bảo đi trước lát tới sau....=>> đó gọi là tập thể sao?
-còn nửa sn của kim vy cả một tập thể ngồi ...hát chúc mừng sinh nhật ....các bạn miện câm như là ngậm *** á !!! mặt thì như đưa đám....vui huk.....nhìn k.vy lúc đó ai nghỉ gì huk.....chơi xong mạnh ai nấy về....về trước về sau....=>> tập thể đó sao?
-tớ huk ngoại trừ.....tớ củng vậy củng dắt bạn ngoài lớp theo ...làm cho lớp huk đc tự nhiên....nhưng mà nó đả ko còn tự nhiên khi có các phần tử luôn đi trể....đi trước đi sau , tâm trạng trong lúc chơi , ngồi buồn hiu. các bạn buồn bằng tớ huk.....buồn làm con mẹ gì .....ngồi với lớp cười tí huk đc sao? tớ nói nhá từ nay nếu có đi chơi ai mà đi trể hoặc làm nhửng điều nói trên ....sẽ ko còn là bạn tớ.....hoặc nếu tớ làm thì chính tớ huk còn là bạn của các bạn............koi và rút kinh ngiệm nhá.....gia đình tớ

pÉ pAul~

pÉ pAul~
V.I.P Member
V.I.P Member
Tuổi : 27Join date : 18/12/2010Tổng số bài gửi : 21Đến từ :

Bài gửiTiêu đề: Re: gưỡi toàn thể a9 ...... gưỡi toàn thể a9 ...... I_icon_minitimeWed 11 Jan 2012, 16:23
hÌnh nkư đã hOk cÒn lÀ a9 kỦa ngÀy đÓ nỮa rỒu .. tỚ bIk mỖi ngỪi cÓ 1 cuỘc sỐng riÊng, nhƯng khI ik chUng vs lỚp tỚ mOng cÁc kẬu hÃy đỂ nhỮng ckIện đÓ ở nhÀ .. đỪng đỂ zÌ 1 aI đÓ mÀk lÀm ảnh hưỞng đẾn tInh tkẦn kỦa cẢ tẬp tkỂ .. nhỮng aI mÚn ik riÊng thỲ đỪng nÊn ik vs tẬp tKể, đỪng ziỆn lÍ zO zỀ sỚm hAy ji đÓ đỂ đÁnh lẼ, bỞi zÙ cÓ nÓi ji thỲ sỰ tkẬt zẪn lÀ sỰ tkẬt mÀk ... khI cÓ ji đÓ hOK hÀi lÒng xIn hÃy nÓi rA ckỨ đỪng lÀm kÁi mẶt nkƯ đƯa đÁm đỂ ik vs tỤi nÀy ... đÂy lÀ lẦn đẦu kŨn nkƯ lẦn cÚi chÚng tAz nÓi zỀ vẤn đỀ nÀy ... aI đỌc kÃm thẤy nhỘt thỲ lÀm Ơn rÚt kInh ngiỆm ... tỚ kŨn hok ngOại lỆ đÂu ..

nh0x.Shjn

nh0x.Shjn
V.I.P Member 2
V.I.P Member 2
Tuổi : 27Join date : 15/11/2010Tổng số bài gửi : 22Đến từ : việt nam chớk đâu

Bài gửiTiêu đề: Re: gưỡi toàn thể a9 ...... gưỡi toàn thể a9 ...... I_icon_minitimeWed 11 Jan 2012, 16:41
No Comment. .....

Aloneking

Aloneking
Super Mod
Super Mod

Bài gửiTiêu đề: Re: gưỡi toàn thể a9 ...... gưỡi toàn thể a9 ...... I_icon_minitimeWed 11 Jan 2012, 17:39
tuấn mày lúc nào củng no comment.........vậy mày chờ bên nò thắng thì hùa theo à

nh0x.Shjn

nh0x.Shjn
V.I.P Member 2
V.I.P Member 2

Bài gửiTiêu đề: Re: gưỡi toàn thể a9 ...... gưỡi toàn thể a9 ...... I_icon_minitimeWed 11 Jan 2012, 17:43
nhi nói hết mọe ík nghĩ cũa tao mọe r` =.='' ..... No comment thì đúng r`

jankido2203
Thành Viên Đồng
Thành Viên Đồng
Xem Tất Cả Tài Sản
Tài sản: gưỡi toàn thể a9 ...... Aaa gưỡi toàn thể a9 ...... Aaaa gưỡi toàn thể a9 ...... Rspic

Bài gửiTiêu đề: Re: gưỡi toàn thể a9 ...... gưỡi toàn thể a9 ...... I_icon_minitimeThu 12 Jan 2012, 04:08
tớ bik thế nào rồi ngày này cũng sẽ đến mà, lúc còn học lớp 9. tớ đã lun suy nghĩ mình phải làm j để ngày này xảy ra. Nhưng thật sự thì ko điều j có thể dự đoán trc dc, mỗi người có những cách suy nghĩ riêng của mình, có lẽ vì họ đã có đủ những j họ cần, nhưng đối với tớ thì cuộc sống thiếu đi a9 thì tớ chẳng bik mình có thể sống tiếp nữa hay ko, a9 là gia đình thứ 2 của tớ, ở đó tớ dc vui chơi, dc bày tỏ cảm xúc, dc vui vẻ, nên tớ sẽ mãi quý trọng điều đó......... còn các bạn còn lại nghĩ như thế nào thì cũng ko thể làm j các bạn dc, mong các bạn cảm thấy thoải mái với cuộc sống đang có của mình ....

Mr.CaSau.

Mr.CaSau.
V.I.P Member
V.I.P Member
Tuổi : 27Join date : 11/12/2010Tổng số bài gửi : 85Đến từ : Trên núi

Bài gửiTiêu đề: Re: gưỡi toàn thể a9 ...... gưỡi toàn thể a9 ...... I_icon_minitimeThu 12 Jan 2012, 06:52
ok bấy bi

Aloneking

Aloneking
Super Mod
Super Mod

Bài gửiTiêu đề: Re: gưỡi toàn thể a9 ...... gưỡi toàn thể a9 ...... I_icon_minitimeFri 13 Jan 2012, 15:18
tại sao cậu lại nói mong các bạn thoải mái với cuộc sống này hả quân.....cái tớ muốn là a9 lại như xưa chứ ko phải là ai mún sống sao thì sống.........các thành viên nào koi xong cho ý kiến chứ đừng có koi rầu im....im để ăn hùa à......ai mún sống thật thoải mái ...sống theo cái kiểu ko có tổ chức thì cứ nói...tớ sẳng sàng .....để cảm ơn các bạn....gia đình này như quân nói để bày tỏ tình cảm...để đc vui chơi chứ ko phải để đến cho có mặt ...hiểu ko

noname
Thành viên mới
Thành viên mới
Tuổi : 30Join date : 19/08/2011Tổng số bài gửi : 15Đến từ :

Bài gửiTiêu đề: Re: gưỡi toàn thể a9 ...... gưỡi toàn thể a9 ...... I_icon_minitimeFri 13 Jan 2012, 15:59
Bạn có biết tại sao tất cả mọi người lại có phản ứng như thế không,lý do rất đơn giản:họ đều hài lòng với cuộc sống của mình đang có và đang sống một cuộc sống tốt vì hiện tại và tương lai chứ không phải cứ "cố gắng" níu kéo quá khứ.Cuộc sống là phải biết đi lên chứ không phải là đi xuống.Các bạn cứ nói nhau như thế sẽ đánh mất tất cả những kỉ niệm còn lại mà các bạn đã có với nhau,rối để lại những kí ức xấu trong lòng nhau....Các bạn hãy cất giữ kỉ niệm cũ rồi coi nó như là những kí ức đẹp nhất mà mình có,hãy để nó đi theo các bạn đền suốt cuộc đời,hãy để nó là niềm động viên,an ủi mỗi khi các bạn gặp thất vọng hoặc chản nản trong cuộc sống,hãy nghĩ đền nhau khi các bạn cô đơn và nghĩ rằng mình vân lun còn các bạn ở bên cạnh,hãy để còn một chút gì đó để nhớ về nhau...Còn T,tha thứ cho tôi vì tôi nói thẳng nha.............Bạn không hài lòng với cuộc sống mình đang có và bạn đang cố gắng tìm lại cuộc sống tốt đẹp của mình trong qúa khứ bằng mọi cách,tại sao bạn không cố gắng cải thiện cuộc sống hiện tại mà lại chạy trốn hiện tại rồi tìm lại chính mình trong quá khứ....Tôi không thích dạy đời ai cả,nhưng đó là những suy nghĩ của riêng tôi,bạn thích nghe hay không thì tùy...............

W.I.M

W.I.M
Admin Dễ Gần
Admin Dễ Gần
Tuổi : 27Join date : 13/11/2010Tổng số bài gửi : 145Đến từ : Nguyễn Trãi
Xem Tất Cả Tài Sản
Tài sản:

Bài gửiTiêu đề: Re: gưỡi toàn thể a9 ...... gưỡi toàn thể a9 ...... I_icon_minitimeFri 13 Jan 2012, 16:02
Cho tớ xin....nếu đến ngày ik chơi , tớ mới về pt hơi mệt đi trễ chút có
sao huk...
Với lại gần đến ngày đó, mà chưa có chương trình ji` hết sao tớ bít để
xếp lịch..
Còn nữa nếu đag ngối ăn cơm zới ba má, mà đến giờ đi chơi...mình đến trễ
co bị sao huk...
Còn cái này nữa... lúc đi chơi tớ mún ai cũng vui hết hok ai bỏ rơi ai
giống năm trước....
Cái này nữa nè....lúc đi chơi hok nhất thiết phải đếm tiền trước, cứ đi
thoài mái , thiếu thi tui bù zô...
Xin Cảm Ơn...

W.I.M

W.I.M
Admin Dễ Gần
Admin Dễ Gần
Xem Tất Cả Tài Sản
Tài sản:

Bài gửiTiêu đề: Re: gưỡi toàn thể a9 ...... gưỡi toàn thể a9 ...... I_icon_minitimeFri 13 Jan 2012, 16:10
Noname mày là ai?
mày là chó dại hay là quái thai.
biến đi ngay đừng để tao thấy cái mặt mày
tao thấy được chắc chắn mày sẽ an dày
tao nói chắc cũng không thừa đâu
Vì nhìu lần mày đụng chạm đến pan tao
nên tao lên đây nói mày để coi mày phản ứng ra sao
tao chẳng biết tương lai ra A9 se ra sao
nhưng trước mắt tao vẫn cứ coi ai chính là nhà.....

W.I.M

W.I.M
Admin Dễ Gần
Admin Dễ Gần
Xem Tất Cả Tài Sản
Tài sản:

Bài gửiTiêu đề: Re: gưỡi toàn thể a9 ...... gưỡi toàn thể a9 ...... I_icon_minitimeFri 13 Jan 2012, 16:18
Nhi ơi cố lên...zô zô zô...

Mr.CaSau.

Mr.CaSau.
V.I.P Member
V.I.P Member

Bài gửiTiêu đề: Re: gưỡi toàn thể a9 ...... gưỡi toàn thể a9 ...... I_icon_minitimeFri 13 Jan 2012, 17:55
..pkù..thiệt..là..wãi..!!...............

..lâu lâu vô một lần..lại có cãi nkau...

tkế này nkớ...trong đây..ai cũng có một lí do riêng..đứa nào tao thấy nói cũng đúng..cũng phãi..nkưng nễ mặt tao là thằng đẹp trai nkất lớp tao xin có ý kiến chút là như thế lày:...tụi mình đã gọi là tập tkể..tkì nên có một ckút sự cảm thông..đồng nkất ý kiến..zà đã gọi nkau là bạn.tkì thế nào cũng là bạn..trc' mắt.ckúng mình ko còn nkư lúc trước..mỗi đứa một trường..một cô giáo khác nkau...một môi trường # nkau..bàn lớp khác( tkậm ckí áo quần cũng mới..=]]z) nkưng có một tkứ không thể khác..đó là t/c..vcà nkửng kỉ niệm.ngày nào...và tinh thần yêu lớp..tập..tkể..nếu nkư đã nói vậy tkì tao nghĩ tụi mày có cái này....tao ngkĩ..tùng không nên dùng nkững lời lẽ nkư thế đễ nói thằng noname j đó nếu như nó không bik..không hĩu..không trnâ trọng mình tkì phãi làm cko nó phục ckứ k pkãi là chữi rũa nó nkư thế này..từ đầu đến h..tao tkấy nó nc rất đàng hoàng..nkưng đáp lại nó mình ckữi nó vậy tkì có lẽ ko tốt...tao thấy nó nói cũng có pkần đúng..không phãi là sai..zà tao cãm nhận dc trong đám mình cũng có vài thằng như vậy..cứ làm ra vẽ bực tức..gây sự ckú ý..và tính nết một số đứa cũng có sự thay đỗi..nkưng tao mong rằng..cái tinh tkần tập tkể trong bọn mày sẽ không mất..dù cko có nkư thế nào..gọi là bạn tkì phãi đúng vs ckữ bạn..

bây h..những kí ức ngày xưa..nkững kỉ niệm ko thể nào có lại..còn ckiện đi ckơi..có mặt cũng dc..không có mặt cũng dc..dek sao cã..cái tao cần là sự vui vẽ..và tự nguyện..ckứ k fãi đi vì sợ bọn nó rũa mình..nói xấu..đứa nào mún yk vs lớp mới..tự nkiên..k ai cấm cã..lớp 10 r`..có suy nghĩ..làm j tụi mày cko là đúng tkì tao ok.!..ckĩ cần tụi mày vẫn nkớ đến nkững mem a9 ngày nào là dc..là tao quý..vậy tkôi..nkững thứ đã qa..ko thể kím lại..t/c đã mất..tkì mãi ko hàn gắn dc..

hãy đôi' xữ vs những người ban. giông' như nkững bức tranh quý..tức là để? ỡ nơi có nkiù ánh sáng nhất'...0k?..tao mong bon. mày hĩu dc câu nói này..

ver típ tkeo..tao dành cko noname jì jì đó..

này..pan. noname j đó ơi..nkững j ban. nói ko phãi sai..nkưng cũng có phân` ko đúng..đúng là không tkê? tìm lai. trog quá khứ..nhưng bon. mình có thê? tìm trong tương lai..xây dưng. nó tôt' hơn...tao. thêm nkiù k/n mới..đep. hơn trc'..miên~ là vân~ còn koi nkau la` ban..tki` cai' j cũng tkê? lam`..dc..tớ bik ban. ỡ trong lớp..vây. ban. hãy thử..lân` nữa..đi vs tui. này tkữ xem..bik đâu..ban. se~ nhân. lai. j` còn tkiêu' trc' kia..c? nhân. dc t/b a9 là nkư thê' nao`..ok?..k cân` fai~ dung` ki? niêm. đê? an ũi hay đông. viên j` đó..bon. tớ..a9..cung~ co' the? lam` dc..neu' nku cau. ckiu xem bon to' la` ban........

Mr.CaSau.

Mr.CaSau.
V.I.P Member
V.I.P Member

Bài gửiTiêu đề: Re: gưỡi toàn thể a9 ...... gưỡi toàn thể a9 ...... I_icon_minitimeFri 13 Jan 2012, 17:59

..lâu lâu vô một lần..lại có cãi nkau...

tkế này nkớ...trong đây..ai cũng có một lí do riêng..đứa nào tao thấy nói cũng đúng..cũng phãi..nkưng nễ mặt tao là thằng đẹp trai nkất lớp tao xin có ý kiến chút là như thế lày:...tụi mình đã gọi là tập tkể..tkì nên có một ckút sự cảm thông..đồng nkất ý kiến..zà đã gọi nkau là bạn.tkì thế nào cũng là bạn..trc' mắt.ckúng mình ko còn nkư lúc trước..mỗi đứa một trường..một cô giáo khác nkau...một môi trường # nkau..bàn lớp khác( tkậm ckí áo quần cũng mới..=]]z) nkưng có một tkứ không thể khác..đó là t/c..vcà nkửng kỉ niệm.ngày nào...và tinh thần yêu lớp..tập..tkể..nếu nkư đã nói vậy tkì tao nghĩ tụi mày có cái này....tao ngkĩ..tùng không nên dùng nkững lời lẽ nkư thế đễ nói thằng noname j đó nếu như nó không bik..không hĩu..không trnâ trọng mình tkì phãi làm cko nó phục ckứ k pkãi là chữi rũa nó nkư thế này..từ đầu đến h..tao tkấy nó nc rất đàng hoàng..nkưng đáp lại nó mình ckữi nó vậy tkì có lẽ ko tốt...tao thấy nó nói cũng có pkần đúng..không phãi là sai..zà tao cãm nhận dc trong đám mình cũng có vài thằng như vậy..cứ làm ra vẽ bực tức..gây sự ckú ý..và tính nết một số đứa cũng có sự thay đỗi..nkưng tao mong rằng..cái tinh tkần tập tkể trong bọn mày sẽ không mất..dù cko có nkư thế nào..gọi là bạn tkì phãi đúng vs ckữ bạn..

bây h..những kí ức ngày xưa..nkững kỉ niệm ko thể nào có lại..còn ckiện đi ckơi..có mặt cũng dc..không có mặt cũng dc..dek sao cã..cái tao cần là sự vui vẽ..và tự nguyện..ckứ k fãi đi vì sợ bọn nó rũa mình..nói xấu..đứa nào mún yk vs lớp mới..tự nkiên..k ai cấm cã..lớp 10 r`..có suy nghĩ..làm j tụi mày cko là đúng tkì tao ok.!..ckĩ cần tụi mày vẫn nkớ đến nkững mem a9 ngày nào là dc..là tao quý..vậy tkôi..nkững thứ đã qa..ko thể kím lại..t/c đã mất..tkì mãi ko hàn gắn dc..

[hãy đôi' xữ vs những người ban. giông' như nkững bức tranh quý..tức là để? ỡ nơi có nkiù ánh sáng nhất'...0k?..tao mong bon. mày hĩu dc câu nói này..

]ver típ tkeo..tao dành cko noname jì jì đó..

này..pan. noname j đó ơi..nkững j ban. nói ko phãi sai..nkưng cũng có phân` ko đúng..đúng là không tkê? tìm lai. trog quá khứ..nhưng bon. mình có thê? tìm trong tương lai..xây dưng. nó tôt' hơn...tao. thêm nkiù k/n mới..đep. hơn trc'..miên~ là vân~ còn koi nkau la` ban..tki` cai' j cũng tkê? lam`..dc..tớ bik ban. ỡ trong lớp..vây. ban. hãy thử..lân` nữa..đi vs tui. này tkữ xem..bik đâu..ban. se~ nhân. lai. j` còn tkiêu' trc' kia..c? nhân. dc t/b a9 là nkư thê' nao`..ok?..k cân` fai~ dung` ki? niêm. đê? an ũi hay đông. viên j` đó..bon. tớ..a9..cung~ co' the? lam` dc..neu' nku cau. ckiu xem bon to' la` ban........

nh0x.Shjn

nh0x.Shjn
V.I.P Member 2
V.I.P Member 2

Bài gửiTiêu đề: Re: gưỡi toàn thể a9 ...... gưỡi toàn thể a9 ...... I_icon_minitimeFri 13 Jan 2012, 18:06
:3 nói hay wá ..... No comment :1 :1 :1

p3he0bong0410

p3he0bong0410
Thành viên mới
Thành viên mới
Tuổi : 27Join date : 23/11/2010Tổng số bài gửi : 29Đến từ :

Bài gửiTiêu đề: Re: gưỡi toàn thể a9 ...... gưỡi toàn thể a9 ...... I_icon_minitimeSat 14 Jan 2012, 04:39
Những điều cần nói, mỗi ng` 1 chút đều nói hết r`... Zị sao giờ?? Chúng e đã rút nkinh nghiệm và không tái phạm nữa.. :D
Tùng đã nói vậy, thì chắc mọi ng` không đi trễ, không đi riêng, và sẽ tôn trọng tập thễ thôi. GIờ thấy ai cũng nói hay hết....làm ng` ta chẵng bít nói ji` nữa. Hmm........ nói nhiều về vấn đề 2 r`...còn vấn đề 1 chẵng ai bàn tới... :( CHuẩn bị lên lịch đi chơi điiiiiiiiiiiiiiiiii..

Ty_nhangheo
Thành viên mới
Thành viên mới
Tuổi : 27Join date : 13/01/2012Tổng số bài gửi : 4Đến từ :

Bài gửiTiêu đề: Re: gưỡi toàn thể a9 ...... gưỡi toàn thể a9 ...... I_icon_minitimeSat 14 Jan 2012, 07:29
cho mình hỏi thằng noname là thằng nào vậy....thằng đó là ai mà xen vào tập thề của mình.....bạn tùng nói đúng... tập thể A9 ko còn như trước nữa....mình chẳng là zj hết, mình chỉ muốn khuyên các bạn rằng...sống phải biết đến tập thể một tí chứ như vậy thì tập thể chúng ta sẽ tan rã mất thôi.....

Ty_nhangheo
Thành viên mới
Thành viên mới

Bài gửiTiêu đề: Re: gưỡi toàn thể a9 ...... gưỡi toàn thể a9 ...... I_icon_minitimeSat 14 Jan 2012, 07:30
cho mình hỏi thằng noname là thằng nào vậy....thằng đó là ai mà xen vào tập thề của mình.....bạn tùng nói đúng... tập thể A9 ko còn như trước nữa....mình chẳng là zj hết, mình chỉ muốn khuyên các bạn rằng...sống phải biết đến tập thể một tí chứ như vậy thì tập thể chúng ta sẽ tan rã mất thôi.....

Aloneking

Aloneking
Super Mod
Super Mod

Bài gửiTiêu đề: Re: gưỡi toàn thể a9 ...... gưỡi toàn thể a9 ...... I_icon_minitimeSat 14 Jan 2012, 12:28

..........................................................................................................
mày nói hay nhất khúc này phú à còn khúc trên tao ko phục.....tao ko chưởi ai hết ....từ đầu trang này đến h tao chưa hề chưởi nó à nha!! ....đi trể có lý do là hoàn toàn chấp nhận đc....vu~ à....còn mày nghỉ đi trể là: hẹn 6h thì 6h 15 tới sao....lầm 7h nó chưa thèm tới.......mày koi có cuộc đi chơi nào mà ko tốn tiền điện thoại ko ....mày có koi buổi Sn mà huk có tiếng hát chúc mừng huk.....nhửng cái đó là cái tất yếu tạo nên tình cảm của chúng ta....mà bây h nó còn ko.....tao như thằng phú điều tao cần là đi chơi đc vui vẽ chứ ko phải là sợ bị chưỡi ....hiểu huk......về phần noname ....mày suy nghỉ vậy quá khứ chỉ là quá khứ thôi sao.....thời gian có lớn cách mấy quá khứ vẩn đuổi kiệp hiện tại con ạ....dek có cái gì gọi là quá khứ khi ngừ ta dể quên hết......mà nhửng cái ko dể quên là những thứ vô cùng vô cùng quan trọng .....mày khuyên tụi tao quên những thứ quan trọng à....nhớ về quá khứ là đi xuống sao? vậy tao tin mày dek bao h biết tại sao mày có mặt trên đời này ....để tao dạy cho nha thằng cha con đỉ mẹ mày đis nhau mới ra mày đó.....FUCk.....còn mày nghỉ noname nó nói đúng sau hả phú...? cho tao biết lý do

Aloneking

Aloneking
Super Mod
Super Mod

Bài gửiTiêu đề: Re: gưỡi toàn thể a9 ...... gưỡi toàn thể a9 ...... I_icon_minitimeSat 14 Jan 2012, 12:37
như vậy theo mày là níu kéo quá khứ à.......quá khứ xấu lắm sao ....sao mày biết tao ko hài lòng với cuộc sống ....tao nói cho mày nghe cuộc sống bây h với tao vô cùng vui vẽ suông sẽ......ngược lại tao muốn cho người ta cảm thấy rằng cuộc sống của họ phải thật hài lòng....thật vui vẽ ...những d9eiu62 tao nghie3 tao làm đều là mún xây dựng cái tập thể này ngày càng tốt đẹp....nhưng điều tao nhận lại là tụi mày coi tao như nói sai á....vậy tụi mày (phú) nghỉ là để nó như bây h có thể tốt hơn sau...để cái tập thể đi vào quá khứ là tốt sao....(mày đồng ý với noname mà ) noname à mày mới là cái thằng huk hài lòng với hiện tại....thấy tụi tao vui vẽ mày tức lắm ...tìm cớ đâm chọt ......chỉ có mấy thằng nhẹ dạ như bạn tao mới tin mày điều đó làm tao buồn....thật sự mày nói rất hay ....nhưng thử nghỉ xem các bạn ....nó nói như vậy có vẻ như quan tâm lắm nhưng nó đả bác bỏ đi những chuyện tụi mình làm thì nó quan tâm mình làm gì.....nomame chó mữa....tao thật là h rất tức tức do có nhửng thằng nghe mày sũa nhảm .......haiz````

Mr.CaSau.

Mr.CaSau.
V.I.P Member
V.I.P Member

Bài gửiTiêu đề: Re: gưỡi toàn thể a9 ...... gưỡi toàn thể a9 ...... I_icon_minitimeSat 14 Jan 2012, 15:34
..tao thik câu này tkôi..

Các bạn hãy cất giữ kỉ niệm cũ rồi coi nó như là những kí ức đẹp nhất mà mình có,hãy để nó đi theo các bạn đền suốt cuộc đời

..ckứ ko phãi đồng ý hết..tao nói nó có một phần đúng tkôi mà..

đúng là cái tập tkể a9 đã đi vào quá khứ..hãy lưu trữ nó nkư lưu vào máy tính và đừng bao h nhấn nút delete.........còn cái tập tkể bây h..không còn là tập tkể a9 nữa..mà là tập tkể bạn bè tkân tkiết...ckỉ có vài người bạn..đã.và đang làm bạn tốt.tao mong sau này cũng vậy..còn cái tập tkể a9..mày k đồng ý tkì xem tkữ mấy lúc yk ckơi.dc hết cã lớp ko?....

Aloneking

Aloneking
Super Mod
Super Mod

Bài gửiTiêu đề: Re: gưỡi toàn thể a9 ...... gưỡi toàn thể a9 ...... I_icon_minitimeSat 14 Jan 2012, 16:49
ừ.....mày nói hợp lý lắm ......:D ...còn thằng noname mày koi tao sẽ chứng tỏ A9 vẩn là A9 cho mày koi....lần hợp lớp tiếp theo tùng hứa trừ những bạn ở xa....tất cả đều sẽ có mặt....vậy đc gọi là FAmily chưa hả anh cá xấu :))

noname
Thành viên mới
Thành viên mới

Bài gửiTiêu đề: Re: gưỡi toàn thể a9 ...... gưỡi toàn thể a9 ...... I_icon_minitimeSat 14 Jan 2012, 16:55
Tôi chẳng bao giờ kêu các bạn phải quên đi kỉ quá khứ cả,ngược lại tôi còn mún các bạn phải giữ nó và koi đó như là những kỉ niệm đẹp nhất của mình....Bạn cho rằng tôi đang ghen tị với sự vui vẽ của các bạn ư...Nếu như sự "vui vẽ" như bạn vừa nói thì cho dù tôi có mún ghen tị cũng chẳng được vì chẳng có gì đáng để ghen tị cả....Tôi nghĩ với những lời nói và thái độ của bạn thì bạn đã biết được câu trả lời rôi....Vấn đề là bạn có chấp nhận câu trả lời đó hay không thôi?.......

Ty_nhangheo
Thành viên mới
Thành viên mới

Bài gửiTiêu đề: Re: gưỡi toàn thể a9 ...... gưỡi toàn thể a9 ...... I_icon_minitimeSun 15 Jan 2012, 05:39
anh cá sấu àk anh nói rất đúng...tập thể chúng ta chỉ là tập thể những
người bạn tốt mà thôi...lần hợp lớp tiếp theo vào ngày nào vậy các
bạn.....tập thể A9 phải có mặt đầy đủ nha.....

Ty_nhangheo
Thành viên mới
Thành viên mới

Bài gửiTiêu đề: Re: gưỡi toàn thể a9 ...... gưỡi toàn thể a9 ...... I_icon_minitimeSun 15 Jan 2012, 05:47
anh cá sấu àk anh nói rất đúng...tập thể chúng ta chỉ là tập thể những
người bạn tốt mà thôi....chứ tập thể A9 đã lạt vào quá khứ rùi....lần hợp lớp tiếp theo vào ngày nào vậy các
bạn.....tập thể A9 phải có mặt đầy đủ đó....như vậy A9 mới là một Family đc

pÉ pAul~

pÉ pAul~
V.I.P Member
V.I.P Member
Tuổi : 27Join date : 18/12/2010Tổng số bài gửi : 21Đến từ :

Bài gửiTiêu đề: Re: gưỡi toàn thể a9 ...... gưỡi toàn thể a9 ...... I_icon_minitimeSun 15 Jan 2012, 06:33
a9 ntn ... tÙy vÀo kẢm nhẬn kỦa mỖi ngỪi ... a9 àk chÚng tAz đÂu bIK noname lÀ aI, nÓi lÀm ji chO tỐn kAlO, fÍ thỜi jAn sUy đoÁn lUng tUNg, ảnh hưỞng đẾn tc pẠn pÈ, ... nÓi ji kỆ hỌ, sỐng kẦn chI sỢ dƯ luẬn, nÓ dƯ kAlO thỲ đỂ nÓ nÓi 1 mÌnh i, kOI tkỬ nÓ nÓi dc bAo nhIu thÁng =]]~
bI h bÀn chiỆn wAn trỌng nÈk !!! zÃnh wÁz ngẦu đÓ nc vs nhỮng đỨa bIk mÌnh mÀk mÌnh dEk bIk nÓ lÀ ai ... chA mẸ sInh rA chO cÓ kÁi tÊn vs kÁi mẶt kŨn dEk zÁm chO ngỪi tAz bIk mÀk kỨ ở đÓ nÓi nhÃm ...

mÙng 4 .. a9 sẼ ik : 1. suỐi tIên
2. tÀ cÚ
3. ckƯa bIk

mỖi ngỪi chO ý kiẾn riêng ik, rỒu chÚng tAz sẽ hỌp lỚp vÀ thỐng nhẤt lẠi bÀn chiỆn thU $ vÀ ăn Ún :)

W.I.M

W.I.M
Admin Dễ Gần
Admin Dễ Gần
Xem Tất Cả Tài Sản
Tài sản:

Bài gửiTiêu đề: Re: gưỡi toàn thể a9 ...... gưỡi toàn thể a9 ...... I_icon_minitimeSun 15 Jan 2012, 16:30
Tùng....you better:
Mày nói khá chuẩn ...OK
Tao không cần phê không cần duyệt
Tao hiểu....Tao biết---> Tao Đồng Ý...
.......forever be you are.......
À Tùng...nghe nói mày Rap chuẩn...zj mày có Flow , hay beat chưa...cho tao nghe nữa

kephanboi
Thành viên mới
Thành viên mới
Tuổi : 27Join date : 15/01/2012Tổng số bài gửi : 4Đến từ :

Bài gửiTiêu đề: Re: gưỡi toàn thể a9 ...... gưỡi toàn thể a9 ...... I_icon_minitimeSun 15 Jan 2012, 16:46
Cứ Cắn...
Liên kết lại ik A9
tui là ai chac cac pan khong bit tui dau
tui la` nguoi` bi lang~ wen cua? A( ne`

love_dogblank
Thành viên mới
Thành viên mới
Tuổi : 29Join date : 22/11/2010Tổng số bài gửi : 24Đến từ :

Bài gửiTiêu đề: Re: gưỡi toàn thể a9 ...... gưỡi toàn thể a9 ...... I_icon_minitimeSun 15 Jan 2012, 17:22
thật sự có lúc mình cũng nghĩ rồi 1 ngày nào đó a9 sẽ không còn nữa...!!! Vs mình và vài phần tử nào đó đều không muốn chuyện đó xảy ra cả (đúng huk ? ), nhưng mình tin rằng a9 sẽ không để ngày đó xảy ra vì mỗi thành viên a9 đã_đang_sẽ cố gắng xây dựng t/c giữa các bạn vs nhau ngày càng tốt hơn, hiểu nhau hơn , đối xủ vs nhau tốt hơn...khi ng khác nhìn vào thấy đây mới thực sự là một tập , một gia đình mà mọi ng luôn nói !!! Các bạn làm dc chứ ( tất nhiên rồi )...không để ai đó cứ nói lớp mình như zậy wài đc...Hãy chứng tỏ lớp mình là 1 tập thể của những ng` bạn tốt... Ok ...??? ( mình bjk nói ra thì dễ nhưng thực hiện...??? )

Aloneking

Aloneking
Super Mod
Super Mod

Bài gửiTiêu đề: Re: gưỡi toàn thể a9 ...... gưỡi toàn thể a9 ...... I_icon_minitimeSun 15 Jan 2012, 17:54
tự tin là huk ai biết mày à ....kẻ phản bội .....hahaha bớt đùa đi nhá...cắn à..

tao đâu có rap đâu...chỉ thik rồi nghe thôi....nhạc thì có viết đc bài....chưa beat
A9 vẩn là A9 tập thể vẩn là tập thể và tớ tin kẻ phản bội có ý tốt ....chính cậu ta kích thích tình cảm của chúng ta ....cứ cho nomame biết chúng ta vẩn là 1 gia đình nhá các bạn ...kể cả kẻ phản bội ....đặt tên vậy thou chứ huk có phản âu her

Lê Huỳnh Đức

Lê Huỳnh Đức
Admin Tối cao
Admin Tối cao
Tuổi : 27Join date : 12/11/2010Tổng số bài gửi : 85Đến từ : 9a9

Bài gửiTiêu đề: Re: gưỡi toàn thể a9 ...... gưỡi toàn thể a9 ...... I_icon_minitimeSun 15 Jan 2012, 18:55
Aloneking đã viết:
...còn thằng noname mày koi tao sẽ chứng tỏ A9 vẩn là A9 cho mày koi.

Được sửa bởi Mera Mera_No Mi ngày Mon 16 Jan 2012, 14:38; sửa lần 1.

Sin_ng0x1409

Sin_ng0x1409
V.I.P Member
V.I.P Member
Tuổi : 27Join date : 24/11/2010Tổng số bài gửi : 34Đến từ : nguyễn trãi school

Bài gửiTiêu đề: Re: gưỡi toàn thể a9 ...... gưỡi toàn thể a9 ...... I_icon_minitimeSun 15 Jan 2012, 20:39
mý ngày nay the0 dõi trên wed lớp chẳng pjk ghj gj` cả chỉ pjk đọc những comment của lớp..tớ thấy lớp đang ngày càng gắn bó hơn, iu t* nhau hơn nên rất zuj. Cảm thấy mjnh` thật có tộj...h0k pjk tộj gj` mà nghe mý bạn comment thấy nhột nhột,,,:)) :)) từ h sẽ cố gắng yk chơj zs lớp hơn để mỗj khj lên wed lớp đọc cm h0k thý nhột ngừi nữa...hí hí...Ê mà haj mấy họp lớp bàn yk chơj ỵk???

Aloneking

Aloneking
Super Mod
Super Mod

Bài gửiTiêu đề: Re: gưỡi toàn thể a9 ...... gưỡi toàn thể a9 ...... I_icon_minitimeMon 16 Jan 2012, 09:28
Mu nó nói vậy củng đúng thôi....và noname cũng vậy ...nó nói củng đúng....một số các thành viên trong A9 hiện h thỏa mãn với cuộc sống họ có nên.....họ ko còn mún nhớ đến nhửng kì niệm ngày trước nữa...nhưng tao mong rằng A9 sẻ mải tồn tại trong mổi người và bay h là 1 A9 mới a9 cho nhửng người luôn yêu A9 ....ai sẽ bên tao ...bên cái A9 của hiện tại này....?tao và một số người nữa sẽ luôn bên nhửng người đc gọi là A9

Aloneking

Aloneking
Super Mod
Super Mod

Bài gửiTiêu đề: Re: gưỡi toàn thể a9 ...... gưỡi toàn thể a9 ...... I_icon_minitimeMon 16 Jan 2012, 09:33
tớ cảm ơn tất cả các bạn nhửng người bạn đả luôn bên vực cho tớ ....và tớ nghỉ bây h A9 ko còn là A9 của ngày xưa rồi ....nhưng tớ hứa trong tương lai sẽ có 1 A9 .....A9 mới hoàn toàn......và A9 này cũng sẽ ko thua A9 của ngày xưa đâu....

jankido2203
Thành Viên Đồng
Thành Viên Đồng
Xem Tất Cả Tài Sản
Tài sản: gưỡi toàn thể a9 ...... Aaa gưỡi toàn thể a9 ...... Aaaa gưỡi toàn thể a9 ...... Rspic

Bài gửiTiêu đề: Re: gưỡi toàn thể a9 ...... gưỡi toàn thể a9 ...... I_icon_minitimeMon 16 Jan 2012, 13:44
Vậy bắt đầu từ bây h những ai còn xem a9 là gia đình thì chúng ta hãy liên kết lại, tạo dựng 1 a9 mới đi, chúng ta sẽ làm dc

noname
Thành viên mới
Thành viên mới

Bài gửiTiêu đề: Re: gưỡi toàn thể a9 ...... gưỡi toàn thể a9 ...... I_icon_minitimeTue 17 Jan 2012, 08:40
Tại sao bạn lại nói là phải "chứng minh" các bạn vẫn là một gia đình?.....Tình cảm cùa các bạn không xuất phát từ tự nhiên à?......

Aloneking

Aloneking
Super Mod
Super Mod

Bài gửiTiêu đề: Re: gưỡi toàn thể a9 ...... gưỡi toàn thể a9 ...... I_icon_minitimeTue 17 Jan 2012, 08:46
noname à ...mày đừng có làm tới ...koi chừng tao đó

levany
V.I.P Member 2
V.I.P Member 2

Bài gửiTiêu đề: Re: gưỡi toàn thể a9 ...... gưỡi toàn thể a9 ...... I_icon_minitimeTue 17 Jan 2012, 12:27
sao pác tùng tự sướng qá nka

kephanboi
Thành viên mới
Thành viên mới
Tuổi : 27Join date : 15/01/2012Tổng số bài gửi : 4Đến từ :

Bài gửiTiêu đề: Re: gưỡi toàn thể a9 ...... gưỡi toàn thể a9 ...... I_icon_minitimeFri 20 Jan 2012, 09:55
HeHe..THen` Tung` hieu?...
A9 han` gan' tinh` cam? di...
A9 Bat' dau` 1 tuong lai moi ...

tung` oi...dung` noi' tao la` ai nhaz...

p.cech_25

p.cech_25
V.I.P Member 2
V.I.P Member 2
Tuổi : 27Join date : 12/11/2010Tổng số bài gửi : 86Đến từ : 9a9class

Bài gửiTiêu đề: Re: gưỡi toàn thể a9 ...... gưỡi toàn thể a9 ...... I_icon_minitimeSat 28 Jan 2012, 17:54
thôi mà mấy bác,h A9 là 2012 rồi nhắc lại chj cho mệt zj (ôi đau lòng....đứt từng đoạn ruột....) ^^

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: gưỡi toàn thể a9 ...... gưỡi toàn thể a9 ...... I_icon_minitime
gưỡi toàn thể a9 ......Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang