Lớp 9a9
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Lớp 9a9

9a9 Forum Là Diễn Đàn Của Các Bạn Lớp 9a9 Trường THCS Nguyễn Trãi Năm Học 2010-2011 ^^!.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Top posters
Aloneking
Thời gian ơi.......xin hãy ngừng trôi!!! I_vote_lcapThời gian ơi.......xin hãy ngừng trôi!!! I_voting_barThời gian ơi.......xin hãy ngừng trôi!!! I_vote_rcap 
W.I.M
Thời gian ơi.......xin hãy ngừng trôi!!! I_vote_lcapThời gian ơi.......xin hãy ngừng trôi!!! I_voting_barThời gian ơi.......xin hãy ngừng trôi!!! I_vote_rcap 
emOn_smile
p.cech_25
Lê Huỳnh Đức
Mr.CaSau.
jankido2203
Sin_ng0x1409
Lest.super
p3he0bong0410
Latest topics
» ..........
Thời gian ơi.......xin hãy ngừng trôi!!! I_icon_minitimeby Lê Huỳnh Đức Tue 13 Oct 2015, 16:34

» Out..tổng chào anh em,homie
Thời gian ơi.......xin hãy ngừng trôi!!! I_icon_minitimeby W.I.M Wed 02 Oct 2013, 17:32

» Hình 9a9 part mấy quên ** nó rồi
Thời gian ơi.......xin hãy ngừng trôi!!! I_icon_minitimeby jankido2203 Mon 15 Jul 2013, 04:54

» tết nguyên đáng năm 2014....thiết lập lại A9...
Thời gian ơi.......xin hãy ngừng trôi!!! I_icon_minitimeby W.I.M Sun 31 Mar 2013, 15:35

» 3 phút thôi.!
Thời gian ơi.......xin hãy ngừng trôi!!! I_icon_minitimeby emOn_smile Mon 04 Feb 2013, 11:23

» Đã quá lâu rồi...!!!
Thời gian ơi.......xin hãy ngừng trôi!!! I_icon_minitimeby emOn_smile Mon 04 Feb 2013, 11:23

» Long gữi a9
Thời gian ơi.......xin hãy ngừng trôi!!! I_icon_minitimeby emOn_smile Fri 30 Nov 2012, 13:38

» 9a9 never die
Thời gian ơi.......xin hãy ngừng trôi!!! I_icon_minitimeby jankido2203 Wed 28 Nov 2012, 12:06

» còn lại chút gì để nhớ về nhau !!!!!!!!!!!
Thời gian ơi.......xin hãy ngừng trôi!!! I_icon_minitimeby jankido2203 Wed 28 Nov 2012, 11:50

» 2/9 minh zja`....to? chuc' hop. lop' nhaz'
Thời gian ơi.......xin hãy ngừng trôi!!! I_icon_minitimeby W.I.M Sat 25 Aug 2012, 18:53

» gữi noname
Thời gian ơi.......xin hãy ngừng trôi!!! I_icon_minitimeby W.I.M Thu 14 Jun 2012, 17:54

» S-mod vào tao nói
Thời gian ơi.......xin hãy ngừng trôi!!! I_icon_minitimeby W.I.M Thu 14 Jun 2012, 17:51

» Đkm hate...
Thời gian ơi.......xin hãy ngừng trôi!!! I_icon_minitimeby W.I.M Sun 10 Jun 2012, 18:20

» Stupid[mouse].....
Thời gian ơi.......xin hãy ngừng trôi!!! I_icon_minitimeby W.I.M Thu 07 Jun 2012, 16:46

» Tớ rất rãnh...nên post lên làm "màu"
Thời gian ơi.......xin hãy ngừng trôi!!! I_icon_minitimeby emOn_smile Thu 07 Jun 2012, 06:46

» sent my friend~
Thời gian ơi.......xin hãy ngừng trôi!!! I_icon_minitimeby emOn_smile Thu 10 May 2012, 08:25

» Cảm ơn tất cả mọi người
Thời gian ơi.......xin hãy ngừng trôi!!! I_icon_minitimeby W.I.M Wed 02 May 2012, 18:07

» thông báo Họp Lớp nà......quý vị
Thời gian ơi.......xin hãy ngừng trôi!!! I_icon_minitimeby W.I.M Tue 10 Apr 2012, 18:37

» Cần thêm 1 số điều luật
Thời gian ơi.......xin hãy ngừng trôi!!! I_icon_minitimeby W.I.M Tue 10 Apr 2012, 17:48

» Chút suy nghĩ
Thời gian ơi.......xin hãy ngừng trôi!!! I_icon_minitimeby W.I.M Fri 06 Apr 2012, 17:53

» gưỡi toàn thể a9 ......
Thời gian ơi.......xin hãy ngừng trôi!!! I_icon_minitimeby p.cech_25 Sat 28 Jan 2012, 17:54

Thời gian ơi.......xin hãy ngừng trôi!!!Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả

thunderwave
V.I.P Member
V.I.P Member

Cám ơn bạn!tôi được cộng 1 điểm
Bài gửiTiêu đề: Thời gian ơi.......xin hãy ngừng trôi!!! Thời gian ơi.......xin hãy ngừng trôi!!! I_icon_minitimeWed 18 May 2011, 10:31
Tôi còn nhớ cái ngày tôi đi xem danh sách, khi biết được rằng mình sẽ bị chuyển vào lớp 8a11 cũ-cái lớp nổi tiếng với những trò quậy phá và đánh nhau.. Thật sự lúc đó, tôi chẳng muốn vào cái lớp này tí nào. Khi đến nhận lớp, và cả khi lúc trống đánh, bọn tôi-những người mới nhập cư đến vùng đất 9a9, vẫn còn đứng ngoài hành lang chưa dám vào. Tôi cảm thấy ghét lớp này và oán trách tại sao mình lại bị sắp vào cái lớp ấy. Nghe có vẻ hơi chói tai nhưng đó là cảm xúc thật của tôi khi đó. Cũng dễ hiểu bởi tôi chưa biết nhiều về lớp, chỉ nghe qua những "danh tiếng" mà lớp đã tạo ra, sự quậy phá ấy trước đây tôi không quen.
Nhưng qua bao tháng ngày cùng nhau học tập và sinh hoạt, tôi có cảm giác dường như mình đã trở thành thành viên của "gia đình" a9 vậy. TÌnh cảm mỗi lúc một nhiều hơn qua những lần đi chơi, những kỉ niệm trên lớp và đặc biệt là đợi hội trai.... Thời gian...sao mi trôi nhanh quá, và giờ đây phải đối mặt với việc chia tay, sao tôi không đành. Tôi như luyến tiếc một cái gì đó mà tôi không rõ nữa. Đó phải chăng là cái được gọi là TÌNH BẠN..
Thời gian ơi, xin
Cho ta một điều ước
Hãy một lần ngừng trôi

Từ sau khi đăng kí vào web lớp đến nay, tôi chưa có bài viết nào..nhưng giờ đây tội lại viết bài này vì giờ đây cảm xúc tôi bỗng dâng trào..tôi.. tôi thực sự không muốn chia tay.T_T. Những kỉ niệm, những lần đi chơi, những niềm vui, những giận hờn... sẽ mãi trong tim tôi!!Đối với một số người điều ấy diễn ra như một sự giải thoát, nhưng đối với tôi đó là một điều kinh khủng, điều đó làm tim tôi nhói đau>" Khi đã lên cấp 3 mong rằng "gia đình" a9 mãi mãi nhớ về nhau. Tôi chúc mọi người sẽ thực hiện được mong ước của mình và vững bước trên con đường mình đã chọn..!!
best friend forever..!! <3

Aloneking

Aloneking
Super Mod
Super Mod
Tuổi : 28Join date : 24/11/2010Tổng số bài gửi : 151Đến từ : 53/9 phan trung

Bài gửiTiêu đề: Re: Thời gian ơi.......xin hãy ngừng trôi!!! Thời gian ơi.......xin hãy ngừng trôi!!! I_icon_minitimeWed 18 May 2011, 10:58
Những kỉ niệm, những lần đi chơi, những niềm vui,
những giận hờn... sẽ mãi trong tim tôi!!Đối với một số người điều ấy
diễn ra như một sự giải thoát, nhưng đối với tôi đó là một điều kinh
khủng, điều đó làm tim tôi nhói đau>" Khi đã lên cấp 3 mong rằng "gia
đình" a9 mãi mãi nhớ về nhau. Tôi chúc mọi người sẽ thực hiện được mong
ước của mình và vững bước trên con đường mình đã chọn..!!

cam~ giac' cua~ ban này rất thật minh cũng giống bạn đau lắm nhưng ko khóc thui
bài viết hay có lời khen tặng

sweetlove_quyen95
V.I.P Member 2
V.I.P Member 2
Tuổi : 28Join date : 26/11/2010Tổng số bài gửi : 21Đến từ : phan thiet

Bài gửiTiêu đề: Re: Thời gian ơi.......xin hãy ngừng trôi!!! Thời gian ơi.......xin hãy ngừng trôi!!! I_icon_minitimeThu 19 May 2011, 09:05

Mr.CaSau.

Mr.CaSau.
V.I.P Member
V.I.P Member
Tuổi : 27Join date : 11/12/2010Tổng số bài gửi : 85Đến từ : Trên núi

Bài gửiTiêu đề: Re: Thời gian ơi.......xin hãy ngừng trôi!!! Thời gian ơi.......xin hãy ngừng trôi!!! I_icon_minitimeFri 20 May 2011, 07:11
..9 diem

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Thời gian ơi.......xin hãy ngừng trôi!!! Thời gian ơi.......xin hãy ngừng trôi!!! I_icon_minitime
Thời gian ơi.......xin hãy ngừng trôi!!!Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang